ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ พัทยาเหนือ สุขุมวิท (พัทยาเหนือ) ห้องสตูดิโอ ชั้น 17 ขนาด 23 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
สตูดิโอ 17 fl. B 23 m2
Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit
บางละมุง พัทยา จอมเทียน
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ พัทยาเหนือ สุขุมวิท (พัทยาเหนือ)
ชื่อโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ พัทยาเหนือ สุขุมวิท (พัทยาเหนือ) (Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit)
เจ้าของโครงการ แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์
เนื้อที่ทั้งหมด 7 ไร่ ตร.ม
จำนวนยูนิต 1442 ยูนิต
จำนวนตึก 2 ตึก
จำนวนชั้น 32 ชั้น
ลักษณะห้อง สตูดิโอ / 1 ห้องนอน มีขนาดเริ่มต้น 22.50-32.50 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด -
ลิฟท์ -
รถโดยสาร -
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง 178/2 ถนนสุขุมวิท เมืองพัทยา อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150
โซน บางละมุง พัทยา จอมเทียน
รหัส
LPN42-0115
SALE
ราคาขาย
1,390,000
THB
Studio
ชั้น 17
ตึก B
23 ม.2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ พัทยาเหนือ สุขุมวิท (พัทยาเหนือ)
บางละมุง-พัทยา-จอมเทียน
SALE ขาย Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit ห้องแต่งสวยคุมโทนสุดปัง เฟอร์นิเจอร์ครบ จองเลย

Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit

ชั้น 17 | อาคาร B | วิวเมือง
ห้อง B1705 | ห้องริมใกล้ทางหนีไฟ
ห้องสตูดิโอมีฉากกั้น (ขนาด 23 ตร.ม.)

เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า
มีเฟอร์ครบ แอร์ 1 ตัว
เฟอร์นิเจอร์ Built in
เครื่องทำน้ำอุ่น
Smart tv 43 นิ้ว
Sofa bed
ไมโครเวฟ / เครื่องซักผ้า / เตาไฟฟ้า
โต๊ะทานข้าว / ที่อาบน้ำมีเรนชาวเวอร์
มีประตูช่องลม อากาศถ่ายเทดีมาก
ลมดี อยู่สบาย ห้องหันหน้าทางทิศใต้
ผ้าม่านกันยูวี 2ชุด เทา โปร่ง หรูหรา

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

1,390,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : LPN42-0115

  ซื้อเลย  

ขาย Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit ห้องแต่งสวยคุมโทนสุดปัง เฟอร์นิเจอร์ครบ จองเลย

Lumpini Condotown North Pattaya Sukhumvit

ชั้น 17 | อาคาร B | วิวเมือง
ห้อง B1705 | ห้องริมใกล้ทางหนีไฟ
ห้องสตูดิโอมีฉากกั้น (ขนาด 23 ตร.ม.)

เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า
มีเฟอร์ครบ แอร์ 1 ตัว
เฟอร์นิเจอร์ Built in
เครื่องทำน้ำอุ่น
Smart tv 43 นิ้ว
Sofa bed
ไมโครเวฟ / เครื่องซักผ้า / เตาไฟฟ้า
โต๊ะทานข้าว / ที่อาบน้ำมีเรนชาวเวอร์
มีประตูช่องลม อากาศถ่ายเทดีมาก
ลมดี อยู่สบาย ห้องหันหน้าทางทิศใต้
ผ้าม่านกันยูวี 2ชุด เทา โปร่ง หรูหรา
ทำเลดี ใกล้แหล่งท่องเที่ยว เดินทางสะดวก

รหัสขาย LPN42-0115
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,390,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,390,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 60,434.78 บาท/ตร.ม.